Bluetti tashar wutar lantarki mai ɗaukar nauyi

Na shafe shekaru ina gwada tashoshin wutar lantarki masu ɗaukar nauyi kamar wannan.Wannan karamin tashar wutar lantarki yana ba da isasshen wutar lantarki don cajin na'urori manya da kanana na kwanaki.Tare da Tashar Wutar Lantarki ta BLUETTI EB3A, ba za ku taɓa damuwa da katsewar wutar lantarki ba.
Na girma a cikin Boy Scouts, na fara kallon ɗan'uwana sannan a matsayin ɓangare na 'Yan Mata.Duk ƙungiyoyin biyu suna da abu ɗaya gama gari: suna koya wa yara su kasance cikin shiri.A koyaushe ina ƙoƙarin kiyaye wannan taken kuma in kasance cikin shiri don kowane yanayi.Rayuwa a Amurka Midwest, muna fuskantar yanayi daban-daban da katsewar wutar lantarki a duk shekara.
Lokacin da katsewar wutar lantarki ta faru, lamari ne mai sarkakiya da rudani ga duk wanda abin ya shafa.Yana da matukar mahimmanci don samun shirin wutar lantarki na gaggawa don gidan ku.Tashoshin wutar lantarki masu ɗaukar nauyi kamar tashar wutar lantarki ta BLUETTI EB3A kyakkyawan zaɓi ne don cike gibin lokacin gyara hanyar sadarwa a cikin gaggawa.
Tashar wutar lantarki ta BLUETTI EB3A babban tashar wutar lantarki ce mai ɗaukuwa da aka ƙera don samar da abin dogaro da ƙarfi don balaguron balaguron ku na waje, ikon ajiyar gaggawa da rayuwa ta kashe-tsaye.
EB3A tana amfani da batirin lithium iron phosphate mai ƙarfi wanda zai iya sarrafa na'urorin lantarki iri-iri, waɗanda suka haɗa da wayoyi, kwamfyutoci, allunan, drones, mini fridges, injin CPAP, kayan aikin wuta, da ƙari.Yana fasalta tashoshin fitarwa da yawa, gami da kantunan AC guda biyu, tashar mota 12V/10A, tashoshin USB-A guda biyu, tashar USB-C, da kushin caji mara waya.
Ana iya cajin tashar wutar lantarki tare da kebul na cajin AC wanda aka haɗa, hasken rana (ba a haɗa shi ba), ko 12-28VDC/8.5A.Hakanan yana da ginanniyar mai sarrafa MPPT don yin caji mai sauri da inganci daga sashin hasken rana.
Dangane da aminci, EB3A yana da hanyoyin kariya da yawa kamar cajin caji, jujjuyawa, gajeriyar kewayawa da wuce gona da iri don tabbatar da aiki mai aminci da aminci.
Gabaɗaya, fakitin wutar lantarki na BLUETTI EB3A shine fakitin wutar lantarki mai dacewa sosai kuma abin dogaro wanda za'a iya amfani da shi a yanayi daban-daban, daga zangon waje zuwa ikon ajiyar gaggawa a yayin da wutar lantarki ta ƙare.
Tashar wutar lantarki mai ɗaukar nauyi ta Bluetti EB3A ita ce $299 akan bluettipower.com da $349 akan Amazon.Dukansu shagunan sayar da kayayyaki suna ba da tallace-tallace na yau da kullun.
Tashar wutar lantarki mai šaukuwa ta Bluetti EB3A tana zuwa a cikin ƙaramin kwali.A wajen akwatin ya ƙunshi bayanin ganowa game da samfurin, gami da ainihin hoton samfurin.Babu taro da ake buƙata, yakamata a riga an caje tashar caji.An shawarci masu amfani da su yi cikakken cajin na'urar kafin amfani.
Ina son cewa za a iya caje shi daga daidaitaccen tashar AC ko alfarwar DC.Abin da ya rage kawai shi ne cewa babu wurin ajiya mai dacewa don igiyoyi a ciki ko kusa da tashar wutar lantarki.Na yi amfani da wasu tashoshin wutar lantarki masu ɗaukuwa, kamar wannan, waɗanda suka zo tare da ko dai jakar kebul ko akwatin ajiya na caja a ciki.Fi so zai zama babban ƙari ga wannan na'urar.
Tashar wutar lantarki mai ɗaukuwa ta Bluetti EB3A tana da kyau sosai, mai sauƙin karanta LCD nuni.Yana kunna ta atomatik lokacin da kuka kunna kowane haɗin fitarwa ko kawai danna ɗaya daga cikin maɓallin wuta.Ina matukar son wannan fasalin saboda yana ba ku damar ganin yawan ƙarfin da ake samu da kuma irin nau'in wutar lantarki da kuke amfani da shi.
Samun damar haɗawa da Bluetti ta amfani da app ɗin wayar hannu shine ainihin canjin wasa a ganina.Aikace-aikace ne mai sauƙi, amma yana nuna maka lokacin da wani abu ke caji, wanne wutar lantarki ke haɗa shi, da yawan ƙarfin da yake amfani da shi.Wannan yana da amfani idan kuna amfani da tsire-tsire masu ƙarfi daga nesa.Bari mu ce yana caji a ƙarshen gidan kuma kuna aiki a ɗayan ƙarshen gidan.Zai iya taimakawa kawai buɗe app akan wayar don ganin wace na'urar ke caji da kuma inda baturin yake lokacin da aka kashe wuta.Hakanan zaka iya kashe rafin wayarka ta yanzu.
Tashar wutar tana ba masu amfani damar yin cajin har zuwa na'urori tara a lokaci guda.Zaɓuɓɓukan caji guda biyu waɗanda na fi daraja su sune saman caji mara waya a saman tashar da tashar USB-C PD wanda ke ba da wutar lantarki har zuwa 100W.Wurin cajin mara waya yana ba ni damar yin caji cikin sauri da sauƙi na AirPods Pro Gen 2 da iPhone 14 Pro.Yayin da cajin mara waya baya nuna fitarwa akan nunin, na'urar ta da alama tana yin caji da sauri kamar yadda ake yi akan daidaitaccen filin caji mara waya.
Godiya ga ginin da aka gina, tashar wutar lantarki tana da sauƙin ɗauka.Ban taba lura cewa na'urar ta yi zafi sosai ba.Dan dumi, amma taushi.Wani babban yanayin amfani da muke da shi shine yin amfani da tashar wuta don kunna ɗaya daga cikin firjin mu masu ɗaukar nauyi.Firinji na ICECO JP42 firiji ne mai karfin 12V wanda za'a iya amfani dashi azaman firji na gargajiya ko firji mai ɗaukuwa.Ko da yake wannan ƙirar ta zo da kebul ɗin da ke shiga tashar mota, zai yi kyau sosai idan aka sami damar yin amfani da tashar wutar lantarki ta EB3A don samun wutar lantarki a kan tafi maimakon dogaro da baturin mota.Dazun muka je wurin shakatawar inda muka yi shirin zagayawa kadan sai Blueetti ta ajiye firij ta ci abinci da abin sha da sanyi.
Sassanmu na ƙasar sun fuskanci guguwar bazara da yawa a baya-bayan nan, kuma yayin da layukan wutar lantarki a cikin al'ummarmu ke ƙarƙashin ƙasa, iyalanmu za su iya huta da sauƙi da sanin cewa muna da wutar lantarki idan ta katse.Akwai tashoshin wutar lantarki da yawa masu ɗaukar nauyi, amma yawancinsu suna da girma.Bluetti ya fi ƙanƙanta, kuma yayin da ba zan ɗauke ta tare da ni a tafiye-tafiye na zango ba, yana da sauƙi don motsawa daga ɗaki zuwa ɗaki idan an buƙata.
Ni ƙwararren ɗan kasuwa ne kuma marubuci mai wallafawa.Ni kuma mai son fim ne kuma mai son Apple.Domin karanta novel dina, bi wannan hanyar.Karye [Kindle Edition]

 


Lokacin aikawa: Afrilu-19-2023

Samu Magana

Da fatan za a bar abubuwan da kuke buƙata, gami da nau'in samfur, yawa, amfani, da sauransu. Za mu tuntuɓar ku da wuri-wuri!

Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana